![](images/counter/3.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.chaingpeng.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 23
Gallery :: กิจกรรมเสริมสร้างและส่งเสริมจริยธรรมในหน่วยงาน ประจำปี 2567
ทั้งหมด 5 แถว : 1
- 1
เมื่อวันที่ 5 เมษายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลเชียงเพ็ง นำโดย นายสมาน หริกะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเชียงเพ็ง ดำเนินกิจกรรมเสริมสร้างและส่งเสริมจริยธรรในหน่วยงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ให้แก่ ผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานส่วนตำบล พนักงานครูองค์การบริหารส่วนตำบล ลูกจ้างประจำและพนักงานจ้าง ในสังกัด องค์การบริหารส่วนตำบลเชียงเพ็ง จำนวน 50 คน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างและส่งเสริมความรู้ความเข้าใจด้านจริยธรรมของเจ้าหน้าที่รัฐ เพื่อเป็นการสร้างจิตสำนึกของเจ้าหน้าที่ของรัฐ ในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลเชียงเพ็ง ให้เป็นเจ้าหน้าที่ของรัฐที่ดี มีความซื่อสัตย์สุจริต มีคุณธรรม จริยธรรม มีเกียรติและศักดิ์ศรี ปฏิบัติหน้าที่อย่างมีประสิทธิภาพ และประสิทธิผล ก่อเกิดประโยชน์สุขต่อประชาชนและประเทศชาติ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเชียงเพ็ง
วันที่ : 5 เมษายน 2567 View : 79